ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

722,852 กระทู้ ใน 38,094 หัวข้อ- โดย 35,174 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: OuanPool

24 ม.ค. 2018, 09:02 AM
Honda Jazz LoverHonda Jazz Lover Society / ชุมชนคนรักฮอนด้าแจ๊สห้องช่าง บำรุงรักษา / Maintenance and Technical (ผู้ดูแล: Carrot, Mr.D, -TUM-, stickylight)สอถถาม พลาสติกด้านท้าย

หน้า: [1]
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สอถถาม พลาสติกด้านท้าย  (อ่าน 557 ครั้ง)
ultrahua
มือใหม่
*

ความดี ความชอบ : 0

ID: 45910

สมาชิกเมื่อ: ม.ค. 2013

« เมื่อ: 02 พ.ย. 2017, 11:53 AM »

ตัวพลาสติกด้านหลังตรงนี้ชื่อว่าอะไร Part  number อะไร พี่ๆท่านไหนพอมีข้อมูล

พอดีเอาจักรยานขึ้นลงบ่อย รอยเพียบอยากจะหามาเปลี่ยน เบิกศุนย์ หรือเชียงกง พอหาได้ไหมครับผม

ขอบคุณมากๆครับ

* Back Jazz.jpg (16.4 KB, 448x295 - ดู 30 ครั้ง.)
uthainae_jazz
นักแข่งระดับเทพ

ความดี ความชอบ : 52

ID: 3610

สมาชิกเมื่อ: ก.พ. 2009
จาก: กทม.
ชื่อเล่น: BOY
รถ: Honda jazz (All New)
รุ่น: V AT(SRS)
สี: Cerulean Blue Metallic (BG-53M)
ชื่อเล่นรถ: น้องแจส

« ตอบ #1 เมื่อ: 20 พ.ย. 2017, 09:21 PM »

ตัวพลาสติกด้านหลังตรงนี้ชื่อว่าอะไร Part  number อะไร พี่ๆท่านไหนพอมีข้อมูล

พอดีเอาจักรยานขึ้นลงบ่อย รอยเพียบอยากจะหามาเปลี่ยน เบิกศุนย์ หรือเชียงกง พอหาได้ไหมครับผม

เข้าศูนย์ไปสอบถามแผนกอะไหล่ได้เลยครับ ไม่แพงครับ ชิ้นนี้ ผมเดาว่าไม่เกิน 1500 บาทนะ เบิกใหม่ซิงๆจากศูนย์  บ๊ายบาย
ultrahua
มือใหม่
*

ความดี ความชอบ : 0

ID: 45910

สมาชิกเมื่อ: ม.ค. 2013

« ตอบ #2 เมื่อ: 12 ธ.ค. 2017, 02:44 PM »

เข้าศูนย์ไปสอบถามแผนกอะไหล่ได้เลยครับ ไม่แพงครับ ชิ้นนี้ ผมเดาว่าไม่เกิน 1500 บาทนะ เบิกใหม่ซิงๆจากศูนย์  บ๊ายบาย

เพิ่งเข้ามาอ่าน ขอบคุณมากคร๊าบบบ

NV Yangyont HJL Sponsor Vision HJL Sponsor TS Motor HJL Sponsor PTC Gas PTC Crystal Glass X Bar Leo Oil SK II Motor Sport HJL Sponsor
Car Cover 2 You TT Auto Xenon เกษตร-นวมินทร์ HJL Sponsor ว่าง Mr. Prakanpai TT Auto Xenon Rama9 and Ratchada HJL Sponsor ว่าง S.V.AUTO SHOP HJL Sponsor RPM Auto HJL Sponsor

หน้า: [1]
พิมพ์