ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

753,852 กระทู้ ใน 29,329 หัวข้อ- โดย 35,349 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: tabiensiam

22 ก.ค. 2018, 07:41 PM
Honda Jazz LoverHonda Jazz Lover' s Hobby / งานอดิเรก ยามว่างกล้อง ท่องเที่ยว / Travel & Camera (ผู้ดูแล: Carrot)หาที่เที่ยว 4 วัน แบบมีกิจกรรมให้เด็กตาบอดสนุก

หน้า: [1]
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: หาที่เที่ยว 4 วัน แบบมีกิจกรรมให้เด็กตาบอดสนุก  (อ่าน 4810 ครั้ง)
tikdigjazz
มืออาชีพตัวจริง

ความดี ความชอบ : 12

ID: 40777

สมาชิกเมื่อ: ก.ย. 2012
จาก: กทม
ชื่อเล่น: ติ๊ก
รถ: Jazz
รุ่น: V AT
สี: เทาสุดเท่ห์
ชื่อเล่นรถ: จุ้มโบ๊ะ

« เมื่อ: 14 ต.ค. 2012, 09:25 AM »

ลูกสาวอายุ 15 มองไม่เห็นมา 2 ปีแล้ว เราจะขับแจ๊สไป มีเวลา 4 วัน มองหาที่เที่ยวที่มีกิจกรรมหลากหลายที่ เขาสามารถ enjoy ผ่านการสัมผัส  เคยไปจันทบุรี  ไปแช่นำ้แร๋  ไปให้อาหารแกะ เล่นนำ้ตก เขาชอบเพราะมัน 'รู้สึก' ได้ ไม่ใช่ต้องเห็น ปีนี้ไม่อยากไปซำ้ที่  ใครคิดออก บอกหน่อย ถ้ามีที่พักดีๆ จะแนะ ก็บอกด้วยนะคะ แฮ่ะๆ จะไปอีก 3-4 วันแล้ว ยังนึกไม่ออกเลย...
 โอ๊ะ อ้าว

ปล. ไปเล่นนำ้ทะเลไม่เวิค เขาเวียนหัว  ปีนี้เขาบอกอยากไปเชียงใหม่ แต่เราว่าเวลาขับรถจะนานเกินไป เพราะมีแค่ 4 วัน
 ไม่เข้าใจ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 ต.ค. 2012, 08:50 PM โดย tikdigjazz » บันทึกการเข้า

Be kind, for everyone you meet is fighting a hard battle...Jan Maclaren
jeedjeed
เทิร์นโปรแล้วจ้า

ความดี ความชอบ : 30

ID: 10399

สมาชิกเมื่อ: มี.ค. 2010

« ตอบ #1 เมื่อ: 17 ต.ค. 2012, 08:43 AM »

จังหวัดเพชรบุรีสิคับไปกางเต้นท์ที่เขื่อนแก่งกระจาน
อาจจะลำบากเล็กน้อย แต่ผมว่าได้สัมผัสอะไรหลายๆอย่าง
ได้นอนเต้นท์สัมผัสหญ้าเดินบนหญ้ากลิ่นดิน สายลมที่บริสุทธิ์
แล้วออกมาเล่นน้ำทะเลก็ได้ต่อเนื่อง 4 วันสบายๆเลย
ผมเป็นกำลังใจให้น้องเค้าด้วยนะครับ สู้ๆครับ เย้ เย้
tikdigjazz
มืออาชีพตัวจริง

ความดี ความชอบ : 12

ID: 40777

สมาชิกเมื่อ: ก.ย. 2012
จาก: กทม
ชื่อเล่น: ติ๊ก
รถ: Jazz
รุ่น: V AT
สี: เทาสุดเท่ห์
ชื่อเล่นรถ: จุ้มโบ๊ะ

« ตอบ #2 เมื่อ: 17 ต.ค. 2012, 08:12 PM »

จังหวัดเพชรบุรีสิคับไปกางเต้นท์ที่เขื่อนแก่งกระจาน
อาจจะลำบากเล็กน้อย แต่ผมว่าได้สัมผัสอะไรหลายๆอย่าง
ได้นอนเต้นท์สัมผัสหญ้าเดินบนหญ้ากลิ่นดิน สายลมที่บริสุทธิ์
แล้วออกมาเล่นน้ำทะเลก็ได้ต่อเนื่อง 4 วันสบายๆเลย
ผมเป็นกำลังใจให้น้องเค้าด้วยนะครับ สู้ๆครับ เย้ เย้

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำที่มาจากใจค่ะ ที่แรกกะจะไปกาญ พักบ้านกกกอด แต่ที่พักเต็ม เลยเบนหัวไปเขาใหญ่  กะจะพักจังเกิลเฮ้า  มีที่อื่นแนะนำไหมคะ...
 ขอบคุณคร๊าบ

Be kind, for everyone you meet is fighting a hard battle...Jan Maclaren

NV Yangyont HJL Sponsor Vision HJL Sponsor TS Motor HJL Sponsor PTC Gas PTC Crystal Glass X Bar Leo Oil SK II Motor Sport HJL Sponsor
Car Cover 2 You TT Auto Xenon เกษตร-นวมินทร์ HJL Sponsor ว่าง Mr. Prakanpai TT Auto Xenon Rama9 and Ratchada HJL Sponsor ว่าง S.V.AUTO SHOP HJL Sponsor RPM Auto HJL Sponsor

หน้า: [1]
พิมพ์