ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

753,715 กระทู้ ใน 29,314 หัวข้อ- โดย 35,349 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: tabiensiam

19 ก.ค. 2018, 11:51 PM
Honda Jazz LoverHonda Jazz Lover' s Hobby / งานอดิเรก ยามว่างรวมพล ชุมนุม พบปะ สังสรรค์ / Meeting (ผู้ดูแล: Carrot)HJL Grand Meeting 2009...Funny 1st Year Anniversary/เฮอาฉลองขวบปี 1 มีนาคม 2552

หน้า: 1 ... 3 4 [5]
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: HJL Grand Meeting 2009...Funny 1st Year Anniversary/เฮอาฉลองขวบปี 1 มีนาคม 2552  (อ่าน 36450 ครั้ง)
Minimann
นักแข่งระดับเทพ

ความดี ความชอบ : 154

ID: 2534

สมาชิกเมื่อ: พ.ย. 2008
จาก: นนทบุรี
ชื่อเล่น: เอ๋
รถ: New Jazz GE
รุ่น: SV AT
สี: สีฟ้า
ชื่อเล่นรถ: มินิมินท์

« ตอบ #80 เมื่อ: 04 มี.ค. 2009, 03:28 PM »

คุณเปรี้ยว สงสัยพี่คงต้องหยุดความฝันและแปรเปลี่ยนโชคลาภเป็นปัจจัยค่ะ เนื่องจากโทรไปสอบถาม TS Motor แล้วเขาบอกว่าทำเฉพาะรุ่น S หรือ V เท่านั้น ไม่ได้ทำ SV ค่ะ ดังนั้นพี่เลยทำอะไรไม่ได้นอกจากต้องขายออกไป แง แง
stickylight
Moderators

ความดี ความชอบ : 532

ID: 3292

ชะตาฟ้าลิขิต...แต่ชีวิตหน่ะ ....ของกู

สมาชิกเมื่อ: ม.ค. 2009
จาก: นักเดินทาง ผู้ค้นหาชีวิต
ชื่อเล่น: ข้าวเหนียว
รถ: ก็ต้อง แจ๊ซซซซซ สิครับ
รุ่น: sv at
สี: สู่อรุณรุ่งแห่งชีวิต...good morning...สีขาว
ชื่อเล่นรถ: "ลูกหมูคร๊าบบบ"

« ตอบ #81 เมื่อ: 04 มี.ค. 2009, 03:44 PM »

คุณเปรี้ยว สงสัยพี่คงต้องหยุดความฝันและแปรเปลี่ยนโชคลาภเป็นปัจจัยค่ะ เนื่องจากโทรไปสอบถาม TS Motor แล้วเขาบอกว่าทำเฉพาะรุ่น S หรือ V เท่านั้น ไม่ได้ทำ SV ค่ะ ดังนั้นพี่เลยทำอะไรไม่ได้นอกจากต้องขายออกไป แง แง
ไม่เข้าใจ

ไม่เข้าใจ ไม่เข้าใจ ไม่เข้าใจ
 ทำไมเป็นงั้นอ่ะครับ เสียดาย เสียใจ ด้วยอ่ะครับ
 พี่ ๆ น้อง ๆ ช่วยกันคิดหน่อยดิครับ เราจะช่วยพี่มินิม่าน

ยังไงกันดีอ่ะครับ  เสียดาย อุตสาห์ ได้ของมาแล้วอ่ะ

ตามดู "ลูกหมู"Click เลยครับ
"ร่วมรณรงค์ใช้รูปจริงของท่าน เป็นรูป Avatar"
crazygang
มืออาชีพตัวจริง

ความดี ความชอบ : 13

ID: 3024

สมาชิกเมื่อ: ธ.ค. 2008
จาก: Sing in Bangkok
ชื่อเล่น: Auan
รถ: JAZZ & D-MAX
รุ่น: V AT(SRS)
สี: Blue
ชื่อเล่นรถ: Sing...Blue

« ตอบ #82 เมื่อ: 04 มี.ค. 2009, 04:09 PM »

คันนี้รถใครหรอครับ อยากถามเรื่องชุดแต่ง รอบคันของ Active Plus ครับ
ว่าติดที่ร้านไหนมาครับ แล้วราคาเท่าไร  ดีคร๊าบ ขอบคุณคร๊าบ

* HJL_Y1_10.jpg (52.03 KB, 400x267 - ดู 745 ครั้ง.)

** ต้องการชุดรอบคันแจ๊ส รุ่น SV สีฟ้าทั้งชุด ใครต้องการขาย ติดต่อมานะครับ **
Minimann

ความดี ความชอบ : 154

ID: 2534

สมาชิกเมื่อ: พ.ย. 2008
ชื่อเล่น: เอ๋
รถ: New Jazz GE
รุ่น: SV AT
สี: สีฟ้า
ชื่อเล่นรถ: มินิมินท์

« ตอบ #83 เมื่อ: 04 มี.ค. 2009, 07:49 PM »

ไม่เข้าใจ

ไม่เข้าใจ ไม่เข้าใจ ไม่เข้าใจ
 ทำไมเป็นงั้นอ่ะครับ เสียดาย เสียใจ ด้วยอ่ะครับ
 พี่ ๆ น้อง ๆ ช่วยกันคิดหน่อยดิครับ เราจะช่วยพี่มินิม่าน

ยังไงกันดีอ่ะครับ  เสียดาย อุตสาห์ ได้ของมาแล้วอ่ะ

มันเป็นข้อจำกัดอะเหนียว พี่เองก็อยากติดนะ แต่ถามคุณนัทแล้วเขาไม่ทำ SV จ้ะ
tee209

ความดี ความชอบ : 19

ID: 3609

สมาชิกเมื่อ: ก.พ. 2009
จาก: Chonburi
ชื่อเล่น: " tee "
รถ: All new jazz 2008
รุ่น: S AT
สี: Cerulean Blue

« ตอบ #84 เมื่อ: 04 มี.ค. 2009, 09:45 PM »

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
 ขอบคุณคร๊าบ ขอบคุณคร๊าบ ขอบคุณคร๊าบ
+บวกให้ครับ บรรยากาศสบายๆ รถสวยๆ

Pop_Jazz

ความดี ความชอบ : 11

ID: 888

สมาชิกเมื่อ: ก.ค. 2008
จาก: HatYai, SongKhla
ชื่อเล่น: หมอพ๊อพ
รถ: Honda Jazz 2005
รุ่น: Vtec MT
สี: Vivid Blue
ชื่อเล่นรถ: เจ้าน้ำเงิน

« ตอบ #85 เมื่อ: 04 มี.ค. 2009, 11:15 PM »

อยากได้ canon 10 - 22 อะ อิอิ

gyozaa

ความดี ความชอบ : 181

ID: 3786

จาก: Chiangmai
ชื่อเล่น: Zaa
รถ: All new Jazz 2009
รุ่น: V AT
สี: ขาวววว Taffeta
ชื่อเล่นรถ: น้อง Jazz

« ตอบ #86 เมื่อ: 05 มี.ค. 2009, 04:19 PM »

สวย ๆ กันทุกคันเลยอ่ะครับ

โซดาล้วน
KimKim

ความดี ความชอบ : 335

ID: 3418

รับทำเสื้อจ๊า ^^

จาก: Rama II - BKK
ชื่อเล่น: KimKim
รถ: Jazz
สี: Grey Silverstone

« ตอบ #87 เมื่อ: 05 มี.ค. 2009, 04:41 PM »

เหมือนกันเลยคร๊าบบบ พี่เอ๋

แต่ของผมที่บ้านบอกว่า " ..!.. จะ ซิ่ง ไป ไหน ของเดิมก้อมีติดอยู่แล้ว " จบเลยคำเดียว  กลัว กลัว

คงจะหาปล่อยน่ะครับ ทั้งชุดเลยคร๊าบบ  ไปติดค้ำบนแล้วเอาไว้แขวนเสื้อยังพอหลอกที่บ้านได้บ้าง ^^

แต่ยังไงก้อต้องขอบคุณทางเวบ HJL และร้าน RPMauto ที่จัดกิจกรรมและมีของรางวัลดี ๆ อย่างนี้ครับ ^^

**Tanny **
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #88 เมื่อ: 05 มี.ค. 2009, 04:42 PM »

แต่ของผมที่บ้านบอกว่า " ..!.. จะ ซิ่ง ไป ไหน ของเดิมก้อมีติดอยู่แล้ว " จบเลยคำเดียว  กลัว กลัว

คงจะหาปล่อยน่ะครับ ทั้งชุดเลยคร๊าบบ  ไปติดค้ำบนแล้วเอาไว้แขวนเสื้อยังพอหลอกที่บ้านได้บ้าง ^^

แต่ยังไงก้อต้องขอบคุณทางเวบ HJL และร้าน RPMauto ที่จัดกิจกรรมและมีของรางวัลดี ๆ อย่างนี้ครับ ^^

สนใจ... ช๊อบ ชอบ ช๊อบ ชอบ
Squawking7500

ความดี ความชอบ : 529

ID: 350

สมาชิกเมื่อ: พ.ค. 2008
จาก: City of Bangkok
ชื่อเล่น: Preaw
รถ: Jazz08,10,MC JP
รุ่น: S AT x 2 ,SV JP
สี: White,Yellow and White
ชื่อเล่นรถ: Dream Liner I,II,III

« ตอบ #89 เมื่อ: 05 มี.ค. 2009, 04:54 PM »

สนใจ... ช๊อบ ชอบ ช๊อบ ชอบ

ติดต่อกันเองเลยครับ

อาจพอเป็นประโยชน์ได้บ้างครับ ------>      http://www.hondajazzlover.com/forum/index.php?topic=2831.0
Takzedo
เทิร์นโปรแล้วจ้า

ความดี ความชอบ : 8

ID: 183

สมาชิกเมื่อ: เม.ย. 2008
จาก: กทม.
ชื่อเล่น: เอกคาเนก
รถ: New JAZZ08
รุ่น: V AT
สี: ขาว
ชื่อเล่นรถ: Jimmy White

« ตอบ #90 เมื่อ: 05 มี.ค. 2009, 08:41 PM »

ผมได้ส่วนลดชุดแต่งของ Auto plus จะรู้จะเปลี่ยนดีหรือเปล่า
KimKim

ความดี ความชอบ : 335

ID: 3418

รับทำเสื้อจ๊า ^^

จาก: Rama II - BKK
ชื่อเล่น: KimKim
รถ: Jazz
สี: Grey Silverstone

« ตอบ #91 เมื่อ: 06 มี.ค. 2009, 11:26 AM »

ตามมาอัพเดท และ บวกต่อคร๊าบบบ
mobitzclub
มือใหม่
*

ความดี ความชอบ : 4

ID: 3796

Mr.Chim

จาก: กทม
ชื่อเล่น: เฮียกู้
รถ: jazz GE 2008
รุ่น: Sจ้า
สี: ขาวจั้วๆๆๆ
ชื่อเล่นรถ: Nimo

« ตอบ #92 เมื่อ: 02 ก.ค. 2009, 11:20 AM »

จากดูท่อ มาส่องล้อแจ่มๆกัน เห็นเเล้วอยากได้ครับ   จะเอา จาอาว

ขอบคุณมากครับพี่เปรี้ยวที่ลงรูปให้ ไว้มีโอกาสเจอะกันจะเอาหนมไปฝาก เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม ขอบคุณคร๊าบ

มีเหล็กเพลาขาวกลม จำหน่ายขนาดตั้งแต่# 8.00-25.00 mm      สนใจโทร0894831555
Squawking7500

ความดี ความชอบ : 529

ID: 350

สมาชิกเมื่อ: พ.ค. 2008
จาก: City of Bangkok
ชื่อเล่น: Preaw
รถ: Jazz08,10,MC JP
รุ่น: S AT x 2 ,SV JP
สี: White,Yellow and White
ชื่อเล่นรถ: Dream Liner I,II,III

« ตอบ #93 เมื่อ: 02 ก.ค. 2009, 02:11 PM »

[/right]
ขอบคุณมากครับพี่เปรี้ยวที่ลงรูปให้ ไว้มีโอกาสเจอะกันจะเอาหนมไปฝาก เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม ขอบคุณคร๊าบ

ยินดีครับเฮียกู้
เออ ผมอยากทราบค่าเสียหาย เท่าไหร่อ่ะครับ

อาจพอเป็นประโยชน์ได้บ้างครับ ------>      http://www.hondajazzlover.com/forum/index.php?topic=2831.0
JAzz PooH

ความดี ความชอบ : 17

ID: 35

สมาชิกเมื่อ: มี.ค. 2008
จาก: Bangkok
รถ: Jazz GD>>>GE
รุ่น: M/T VTEC>>>i-VTEC
สี: Blue>>>White
ชื่อเล่นรถ: JAzz PooH

« ตอบ #94 เมื่อ: 03 ก.ค. 2009, 09:41 AM »

[/right]

เออ ผมอยากทราบค่าเสียหาย เท่าไหร่อ่ะครับ

อ่ะๆๆ พี่เปรี้ยว จาทำอะไร อีก..............................

เฮีย จัดให้ไปเลย คิคิ

ไฟเพดาน ไม่มีใครทำเหมือนผมครับ กระจายเม็ด LED Super bright ให้ทั่วโคม
ไม่กระจุกอยู่ตรงกลางที่เดียว ทำให้สวยงาม
แค่มอง ก็แสบตา ทั่วโคม แล้วครับ
mobitzclub
มือใหม่
*

Mr.Chim

« ตอบ #95 เมื่อ: 04 ก.ค. 2009, 03:55 PM »

[/right]

ผมไปทำที่ร้าน vitt อยู่แถวพหลโยธิน ซอย 3หรือดูในเวบ  vitt ก็ได้ครับพี่ ค่าเสียหายประมาณ ข้างละ2,500 Bath แต่ต้องแลกแก้มด้านข้างกับทางร้านเขา
งานของเขาเนี้ยบจริงๆพี่ ถ้าพี่เปรี้ยวจะไปบอกก่อน มีเปอร์เซ็นของผม จะเปลี่ยนเป็นส่วนลดให้ **ข้อหาความดี ความชอบเยอะ** ดีคร๊าบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 ก.ค. 2009, 04:05 PM โดย mobitzclub » บันทึกการเข้า

มีเหล็กเพลาขาวกลม จำหน่ายขนาดตั้งแต่# 8.00-25.00 mm      สนใจโทร0894831555
mobitzclub
มือใหม่
*

Mr.Chim

« ตอบ #96 เมื่อ: 04 ก.ค. 2009, 04:03 PM »

[/right]

อ่ะๆๆ พี่เปรี้ยว จาทำอะไร อีก..............................

เฮีย จัดให้ไปเลย คิคิ
จัดไปอย่างนี้ พอได้ไหมครับ น้อง สิน เดอะ STAR เอ๊ย เยี่ยมขอโทษเฮียนึกว่า น้อง สิงโต เดอะ STAR ฮะๆสูสีๆ

peewaatin

ความดี ความชอบ : 6

ID: 5827

สมาชิกเมื่อ: ก.ค. 2009
ชื่อเล่น: โอ๊ต
รถ: All New Jazz  2009
รุ่น: AS  /  AT (SRS)
สี: Taffeta White
ชื่อเล่นรถ: P"จัง ('.^)

« ตอบ #97 เมื่อ: 16 ก.ค. 2009, 06:23 AM »

ซุบซิบ ว๊าว ว๊าว
 หวัดดีครับ โอ๊ตครับ  เพิ่งเป็น สมาชิกใหม่ เย้ เย้ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยจ้า

NV Yangyont HJL Sponsor Vision HJL Sponsor TS Motor HJL Sponsor PTC Gas PTC Crystal Glass X Bar Leo Oil SK II Motor Sport HJL Sponsor
Car Cover 2 You TT Auto Xenon เกษตร-นวมินทร์ HJL Sponsor ว่าง Mr. Prakanpai TT Auto Xenon Rama9 and Ratchada HJL Sponsor ว่าง S.V.AUTO SHOP HJL Sponsor RPM Auto HJL Sponsor

หน้า: 1 ... 3 4 [5]
พิมพ์