ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

721,956 กระทู้ ใน 37,415 หัวข้อ- โดย 35,169 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: heandshe8

21 ม.ค. 2018, 07:46 AM
Honda Jazz LoverHonda Jazz Lover Society / ชุมชนคนรักฮอนด้าแจ๊สห้องทดสอบ / Review (ผู้ดูแล: Carrot, Mr.D, -TUM-, stickylight)Review AC STAG 300 Honda Jazz 2011 ck

หน้า: [1]
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Review AC STAG 300 Honda Jazz 2011 ck  (อ่าน 4441 ครั้ง)
Honda jazz 2011 ck
มือใหม่
*

ความดี ความชอบ : 0

ID: 59638

สมาชิกเมื่อ: ส.ค. 2013

« เมื่อ: 18 ส.ค. 2013, 01:31 PM »

Review เผื่อใครจะสนใจติดแก๊สในเขต  จังหวัดเลยนะครับ 
สืบเนื่องมาจาก  สภาวะค่าน้ำมันในปัจจุบัน  ก็เลยหาทางเลือกที่ประหยัดกว่า
สำหรับใคร อยู่ในเขต  จ.เลย  ขอแนะนำ  อู่โชคอนันท์  นะครับ อยู่ตรงข้ามกับโรงพยาบาลเลยราม
ถึงจะเป็น อู่เล็กๆ  แต่ก็เต็มไปด้วยคุณภาพ และการบริการที่ดี  ดีที่สุดในเมืองเลยก็ว่าได้
ใส่ใจลูกค้า  เป็นมิตร เฮียแกลงมาลุยงานเองเลยครับ  ตรงไหนไม่ดี  สั่งทำใหม่ ใส่มจในคุณภาพ
ติดตามผลงานได้ที่ https://www.facebook.com/ChokananAutogas?fref=ts
อู่เป็น ตัวแทนจำหน่าย ของ  AC Auto gas รับประกันคุณภาพ
มือใหม่
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 18 ส.ค. 2013, 01:44 PM »

[/url]

[/img]
มือใหม่
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 18 ส.ค. 2013, 01:47 PM »

มือใหม่หัดโพสต์ นะครับ  รูปอุปกรณ์ อยู่ด้านบนนะครับ

เรามาดูรูปการติดตั้งเลยนะครับ

[/url]

[/img]
มือใหม่
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 18 ส.ค. 2013, 01:52 PM »

จากการขับรถติดแก๊ส มีคนเขาบอกว่า มันจะอืด เครื่องกระตุก  ไม่จริงเลยครับ
เรียบเนียนเหมือนน้ำมันทุกประการ
ผมพึ่งวิงมา  ประมาณ  500  km  ได้ ความรู้สึกว่า ไม่ต้องง้อแล้วแม้น้ำมันจะขึ้น
ไม่รู้สึกแตกต่าง ขณะเปลี่ยนน้ำมันมาเป็นแก๊สขณะวิ่ง

ขอแนะนำไว้สำหรับคนไทยเลย  หรือคนอื่นที่สนใจ
อู่โชคอนันท์ ตรงข้าม  รพ.เลยราม  นะครับ

ขอreview ไว้แค่นี้ก่อน มีรายละเอียดเพิ่มเติมจะมาบอกนะครับ

NV Yangyont HJL Sponsor Vision HJL Sponsor TS Motor HJL Sponsor PTC Gas PTC Crystal Glass X Bar Leo Oil SK II Motor Sport HJL Sponsor
Car Cover 2 You TT Auto Xenon เกษตร-นวมินทร์ HJL Sponsor ว่าง Mr. Prakanpai TT Auto Xenon Rama9 and Ratchada HJL Sponsor ว่าง S.V.AUTO SHOP HJL Sponsor RPM Auto HJL Sponsor

หน้า: [1]
พิมพ์